lịch thi đấu bóng đá

Lịch Thi Đấu Euro

20:00- 19/06
Croatia
-
Albania
23:00- 19/06
Germany
-
Hungary
02:00- 20/06
Scotland
-
Switzerland
20:00- 20/06
Slovenia
-
Serbia
23:00- 20/06
Denmark
-
England
02:00- 21/06
Spain
-
Italy
20:00- 21/06
Slovakia
-
Ukraine
23:00- 21/06
Poland
-
Austria
02:00- 22/06
Netherlands
-
France
20:00- 22/06
Georgia
-
Czech Republic
23:00- 22/06
Türkiye
-
Portugal
02:00- 23/06
Belgium
-
Romania
02:00- 24/06
Switzerland
-
Germany
02:00- 24/06
Scotland
-
Hungary
02:00- 25/06
Albania
-
Spain
02:00- 25/06
Croatia
-
Italy
23:00- 25/06
Netherlands
-
Austria
23:00- 25/06
France
-
Poland
02:00- 26/06
Denmark
-
Serbia
02:00- 26/06
England
-
Slovenia
23:00- 26/06
Slovakia
-
Romania
23:00- 26/06
Ukraine
-
Belgium
02:00- 27/06
Czech Republic
-
Türkiye
02:00- 27/06
Georgia
-
Portugal
Chọn giải đấu
×
Euro Championship
Chọn quốc gia
×
World
Thông tin trận đấu:
×

Lịch Thi Đấu Copa America

07:00- 21/06
Argentina
-
Canada
07:00- 22/06
Peru
-
Chile
05:00- 23/06
Ecuador
-
Venezuela
08:00- 23/06
Mexico
-
Jamaica
05:00- 24/06
USA
-
Bolivia
08:00- 24/06
Uruguay
-
Panama
05:00- 25/06
Colombia
-
Paraguay
08:00- 25/06
Brazil
-
Costa Rica
05:00- 26/06
Peru
-
Canada
08:00- 26/06
Chile
-
Argentina
05:00- 27/06
Ecuador
-
Jamaica
08:00- 27/06
Venezuela
-
Mexico
05:00- 28/06
Panama
-
USA
08:00- 28/06
Uruguay
-
Bolivia
05:00- 29/06
Colombia
-
Costa Rica
08:00- 29/06
Paraguay
-
Brazil
07:00- 30/06
Canada
-
Chile
07:00- 30/06
Argentina
-
Peru
07:00- 01/07
Mexico
-
Ecuador
07:00- 01/07
Jamaica
-
Venezuela
08:00- 02/07
USA
-
Uruguay
08:00- 02/07
Bolivia
-
Panama
08:00- 03/07
Brazil
-
Colombia
08:00- 03/07
Costa Rica
-
Paraguay
Chọn giải đấu
×
Copa America
Chọn quốc gia
×
World
Thông tin trận đấu:
×

Lịch Thi Đấu Các Giải Đấu Khác

Tất cả HOT LIVE Giải đấu Quốc gia
17:00- 19/06
Quang Nam
-
Song Lam Nghe An
18:00- 19/06
Thanh Hóa
-
Sanna Khanh Hoa
19:15- 19/06
Viettel
-
Ho Chi Minh City
20:00- 19/06
Croatia
-
Albania
23:00- 19/06
Germany
-
Hungary
Đổi ngày
San Luis
-
Everton de Vina
Đổi ngày
Concepción
-
Linares Unido
04:00- 19/06
St. Charles W
-
Racing Louisville II
05:00- 19/06
Patuxent W
-
Charlottesville Blues W
05:00- 19/06
Lexington II
-
Indy Eleven W
06:00- 19/06
SC United Bantams W
-
NC Courage II
06:00- 19/06
Wake W
-
North Carolina Fusion W
06:00- 19/06
Eagle FC
-
Virginia Marauders W
06:30- 19/06
Asheville City W
-
Chattanooga Red Wolves W
07:00- 19/06
Rochester W
-
Chicago Dutch Lions W
08:30- 19/06
Olympic Club W
-
Academica SC
09:00- 19/06
California Storm II
-
Marin FC Siren
05:00- 19/06
AC Connecticut
-
Vermont Green
05:00- 19/06
Ironbound
-
Staten Island Athletic
05:00- 19/06
Seacoast United Phantoms
-
Boston Bolts
06:30- 19/06
Midwest United
-
Flint City Bucks
08:00- 19/06
Tennessee
-
Southern Soccer Academy
08:00- 19/06
Union Macomb
-
Ann Arbor
06:00- 19/06
Wichita W
-
Kansas City SG
06:00- 19/06
FC Pride
-
Dayton
06:00- 19/06
Penn Fusion SA
-
SJEB
06:00- 19/06
Fever
-
Delaware Ospreys
06:00- 19/06
Hershey
-
LVU Rush
06:00- 19/06
Trinity Fire
-
Neuse River
07:00- 19/06
St. Croix Legacy
-
Rochester United W
07:30- 19/06
San Antonio Runners
-
Classics Elite
08:00- 19/06
Colorado Blizzard
-
Broomfield Burn
08:00- 19/06
Utah Avalanche W
-
Griffins
06:00- 19/06
Atlantic City
-
WC Predators
06:30- 19/06
Electric City Shock
-
First State
07:00- 19/06
Wisconsin Conquerors
-
Milwaukee Torrent
07:00- 19/06
Joy
-
Minnesota Twin Stars
09:30- 19/06
El Farolito
-
Oakland Stompers
Đổi ngày
Oratório
-
Independente AP
Đang cập nhật
Portuguesa FC
-
Fundación Lara Deportiva
Đang cập nhật
Ružomberok
-
Egnatia Rrogozhinë
Đang cập nhật
Celje
-
Borac Banja Luka
20:00- 19/06
Gais
-
Halmstad
07:00- 19/06
Atlético Nacional W
-
Independiente Medellín W
2H - 51'
Las Vegas Lights
2 - 2
Colorado Springs
11:00- 19/06
Papua New Guinea
-
Tahiti
14:00- 19/06
Samoa
-
Fiji
14:00- 19/06
Wellington Phoenix II
-
Wellington Olympic
14:00- 19/06
Sakhalin
-
Khimki II
16:00- 19/06
Dinamo Vladivostok
-
Kolomna
17:00- 19/06
Strogino
-
Kosmos Dolgoprudny
18:00- 19/06
SKA Khabarovsk II
-
Salyut-Belgorod
22:00- 19/06
Kvant
-
Ryazan
22:00- 19/06
FK Spartak Tambov
-
Zenit Penza
15:00- 19/06
Edgeworth Eagles
-
Maitland
15:00- 19/06
Yenisey II
-
Dinamo Vologda
19:00- 19/06
Rodina Moskva III
-
Spartak Moscow 2
20:00- 19/06
Baltika BFU
-
Saturn Ramenskoye
21:30- 19/06
Zvezda St. Petersburg
-
Zenit 2
22:00- 19/06
Znamya Truda
-
Dinamo Moskva II
22:00- 19/06
Torpedo Vladimir
-
Chertanovo Moscow
22:00- 19/06
Tver
-
Dinamo St. Petersburg
22:30- 19/06
Luki-Energiya
-
Irkutsk
15:00- 19/06
Langfang Glory City
-
Qingdao Jonoon
15:00- 19/06
Shangyu Pterosaur
-
Nantong Zhiyun
16:30- 19/06
Marconi Stallions
-
Rockdale City Suns
16:50- 19/06
SD Raiders
-
Rydalmere Lions
17:00- 19/06
Nairobi City Stars
-
Sofapaka
17:00- 19/06
Kariobangi Sharks
-
Ulinzi Stars
19:00- 19/06
Shabana
-
Bidco United
19:00- 19/06
Posta Rangers FC
-
Tusker
19:00- 19/06
AFC Leopards
-
KCB
19:00- 19/06
GOR Mahia
-
Talanta
19:00- 19/06
Nzoia Sugar
-
Muhoroni Youth
20:00- 19/06
Police
-
Bandari
20:00- 19/06
Homeboyz
-
Murang'a SEAL
17:00- 19/06
Yokohama F. Marinos
-
Sanfrecce Hiroshima
17:00- 19/06
South Cardiff
-
Toronto Awaba Stags
17:00- 19/06
Kahibah
-
West Wallsend
17:00- 19/06
Singleton Strikers
-
Wallsend Red Devils
17:00- 19/06
Pohang Steelers
-
Suwon Bluewings
17:00- 19/06
Gimpo Citizen
-
Jeonbuk Motors
17:00- 19/06
Bucheon FC 1995
-
Gwangju FC
17:00- 19/06
Ulsan Hyundai FC
-
Gyeongnam FC
17:00- 19/06
Seongnam FC
-
Cheongju
17:00- 19/06
Incheon United
-
Gimcheon Sangmu FC
17:30- 19/06
FC Seoul
-
Gangwon FC
17:30- 19/06
Daejeon Citizen
-
Jeju United FC
17:00- 19/06
RTC
-
Phuntsholing Heroes
20:00- 19/06
Atyrau
-
FK Tobol Kostanay
22:00- 19/06
Yelimay Semey
-
Aktobe
20:30- 19/06
Xorazm
-
Mash'al
21:00- 19/06
Buxoro
-
Aral
20:45- 19/06
Erbil
-
Naft Maysan
20:45- 19/06
Naft
-
Newroz
23:30- 19/06
Naft Al-Janoob
-
Al Quwa Al Jawiya
23:30- 19/06
Zakho
-
Al Shorta
23:30- 19/06
Al Talaba
-
Duhok
21:00- 19/06
Doma United
-
Sunshine Stars
21:30- 19/06
ASPL 2000
-
Pamplemousses
22:00- 19/06
Nõmme United
-
FC Levadia Tallinn
22:00- 19/06
Trans Narva
-
Kuressaare
23:00- 19/06
Flora Tallinn
-
Tammeka
22:00- 19/06
ASPAC
-
USSK
22:00- 19/06
Dadjè
-
Cavaliers
22:00- 19/06
Damissa
-
Dynamo Abomey
22:00- 19/06
Dragons
-
Coton Sport Ouidah
22:00- 19/06
Espoir Savalou
-
Bani Gansè
22:00- 19/06
JSP
-
AS Cotonou
22:00- 19/06
Requins
-
Ayema
22:00- 19/06
Tukunnin
-
Loto Popo
22:00- 19/06
TransINVEST Vilnius
-
Panevėžys
23:30- 19/06
Džiugas Telšiai
-
FK Zalgiris Vilnius
22:00- 19/06
Miory
-
Dinamo Minsk
22:30- 19/06
MyPa
-
Futura
22:30- 19/06
PEPO
-
GrIFK
22:30- 19/06
VJS
-
Inter Turku II
22:30- 19/06
P-Iirot
-
TPV
22:30- 19/06
Rops
-
KPV-j
22:30- 19/06
FC jazz
-
Klubi-04
22:30- 19/06
22:30- 19/06
Vaajakoski
-
Atlantis
22:30- 19/06
22:30- 19/06
KäPa
-
FF Jaro
23:00- 19/06
SalPa
-
JäPS
23:00- 19/06
Turku PS
-
PK-35
23:00- 19/06
Kraft
-
JS Hercules
23:00- 19/06
TP-47
-
OPS Oulu
23:00- 19/06
23:00- 19/06
JBK
-
Kuopion Elo
23:00- 19/06
JPS
-
SJK-juniorit
23:00- 19/06
Baladiyyat Al Mehalla
-
Pyramids FC
23:00- 19/06
Ceramica Cleopatra
-
Future FC
23:00- 19/06
Tallinna Kalev Juunior
-
JK Tabasalu
23:30- 19/06
US Monastirienne
-
Stade Tunisien
23:30- 19/06
Club Africain
-
ES Sahel
18:00- 20/06
Nam Dinh
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00- 20/06
Binh Duong
-
Hoang Anh Gia Lai
18:00- 20/06
Binh Dinh
-
Ha Noi
19:15- 20/06
Công An Nhân Dân
-
Hai Phong
00:00- 20/06
Malmö FF W
-
Jitex W
22:30- 20/06
Kalmar W
-
Gamla Upsala W
23:00- 20/06
Uppsala W
-
Alingsås W
00:00- 20/06
IFK Hässleholm
-
IFK Trelleborg
00:00- 20/06
Lödde
-
Österlen
00:00- 20/06
Lucksta
-
Älgarna
00:30- 20/06
Boden
-
IFK Luleå
00:00- 20/06
Suduva Marijampole
-
Kauno Žalgiris
00:00- 20/06
Torns
-
Angelholms FF
00:00- 20/06
Torslanda
-
Norrby IF
00:00- 20/06
dalkurd FF
-
Sollentuna
00:15- 20/06
Forward
-
FBK Karlstad
00:00- 20/06
Uni Minsk
-
Neman
00:30- 20/06
Enskede
-
IFK Eskilstuna
00:30- 20/06
Ljungsbro
-
Haninge
00:45- 20/06
Audax Rio
-
Cabofriense
01:00- 20/06
Deportivo Paraguayo
-
Yupanqui
01:00- 20/06
Real Pilar
-
Berazategui
01:00- 20/06
Argentino Rosario
-
Sportivo Barracas
01:00- 20/06
Defensores de Cambaceres
-
Lujan
01:00- 20/06
Victoriano Arenas
-
Deportivo Muñiz
01:00- 20/06
Leandro N. Alem
-
Mercedes
01:00- 20/06
Central Ballester
-
Central Cordoba
01:00- 20/06
Claypole
-
Puerto Nuevo
01:00- 20/06
Juventud Unida
-
Lugano
01:05- 20/06
Deportivo Español
-
Ituzaingó
01:00- 20/06
FC Lahti
-
IF Gnistan
01:00- 20/06
haka
-
Inter Turku
01:00- 20/06
vaasa PS
-
AC oulu
01:00- 20/06
Ilves Tampere
-
SJK
01:00- 20/06
EIF
-
IFK Mariehamn
01:00- 20/06
HJK helsinki
-
KuPS
01:00- 20/06
Cruzeiro RS
-
União RS
01:00- 20/06
Futebol Com Vida
-
Bagé
01:00- 20/06
Lajeadense
-
Pelotas
05:00- 20/06
Glória
-
Gaúcho
05:30- 20/06
Passo Fundo
-
Veranópolis
05:30- 20/06
São Gabriel
-
Inter Santa Maria
06:00- 20/06
Brasil Farroupilha
-
Esportivo
01:00- 20/06
Criciuma U20
-
Barra SC U20
01:00- 20/06
Athletico PR U20
-
Atlético Mineiro U20
01:00- 20/06
Palmeiras U20
-
Cuiabá U20
01:00- 20/06
América Mineiro U20
-
Goiás U20
01:00- 20/06
Porto BA
-
Feirense
01:00- 20/06
Leonico
-
Grapiuna Itabuna
05:00- 20/06
Fluminense De Feira
-
SSA
05:00- 20/06
Jacobinense
-
Colo Colo
01:00- 20/06
AD Confiança U20
-
Sergipe U20
01:00- 20/06
Lagarto U20
-
Atlético Gloriense U20
01:00- 20/06
América de Propriá U20
-
Dorense U20
01:00- 20/06
Falcon U20
-
Olímpico SE U20
01:00- 20/06
São Sebastião U20
-
Flamengo Ipiranga U20
01:00- 20/06
ASA U20
-
CSE U20
01:00- 20/06
Crato U20
-
Acopiara U20
01:00- 20/06
Terra e Mar U20
-
Ferroviario U20
02:00- 20/06
Scotland
-
Switzerland
20:00- 20/06
Slovenia
-
Serbia
23:00- 20/06
Denmark
-
England
02:00- 20/06
New York City II
-
Orlando City II
02:00- 20/06
TLH Reckoning
-
Tampa Bay United W
02:00- 20/06
Colorado ISA W
-
NoCo Rain
04:00- 20/06
Northern Virginia FC
-
Lancaster Inferno II
04:00- 20/06
Birmingham Legion W
-
Greenville Liberty
04:00- 20/06
Athens United W
-
Tennessee SC
06:00- 20/06
Christos W
-
Richmond
06:00- 20/06
Long Island Rough Riders W
-
Paisley Athletic
06:00- 20/06
Michiana
-
Detroit City W
06:00- 20/06
Flint City
-
Kalamazoo FC W
06:00- 20/06
Brevard Riptide
-
Palm City Americanas
06:30- 20/06
Tormenta W
-
Charlotte Eagles II
06:30- 20/06
Morris Elite W
-
Westchester Flames W
06:30- 20/06
Swan City W
-
Florida Elite SA
07:00- 20/06
AC Connecticut W
-
Manhattan W
07:00- 20/06
Chicago City W
-
RKC Third Coast
07:00- 20/06
Lonestar II
-
San Antonio Athenians
08:00- 20/06
SF Glens W
-
Stockton Cargo
09:00- 20/06
Lane United W
-
Capital W
02:15- 20/06
Breidablik
-
KA Akureyri
02:15- 20/06
Grotta
-
Njardvik
03:00- 20/06
Vega Real
-
Delfines Del Este
03:30- 20/06
Universidad O&M
-
San Cristóbal
05:00- 20/06
Atlético Pantoja
-
Atlántico
03:00- 20/06
Vargas Torres
-
San Antonio
03:00- 20/06
Leones del Norte
-
Chacaritas
03:00- 20/06
Guayaquil City FC
-
Gualaceo SC
03:00- 20/06
Petare FC
-
Metropolitanos FC
03:00- 20/06
Puerto Cabello
-
Carabobo FC
03:00- 20/06
Fundacion AIFI
-
Angostura FC
03:00- 20/06
CD Hermanos Colmenarez
-
Estudiantes de Merida FC
03:00- 20/06
Real Frontera
-
Deportivo Tachira FC
03:00- 20/06
Real Esppor Club
-
Maritimo
03:00- 20/06
Dinamo de Puerto La Cruz
-
Monagas SC
03:00- 20/06
Rayo Zuliano
-
Héroes de Falcón
05:00- 20/06
UCV
-
Nueva Esparta
03:30- 20/06
Long Island Rough Riders
-
Westchester Flames
04:00- 20/06
Swan City
-
Miami AC
05:00- 20/06
Charlotte Independence 2
-
West Virginia Alliance
05:00- 20/06
North Carolina II
-
North Carolina Fusion
06:00- 20/06
Inter Gainesville
-
The Villages
06:00- 20/06
Nona
-
Brooke House
06:00- 20/06
Pinellas County
-
Sarasota Paradise
06:00- 20/06
Tobacco Road
-
Wake
06:00- 20/06
Real Central New Jersey
-
West Chester United II
06:00- 20/06
Boston City
-
Black Rock
06:00- 20/06
Cedar Stars Rush
-
Morris Elite
06:00- 20/06
Buffalo
-
Fort Wayne
06:30- 20/06
Evergreen
-
Virginia Beach United
07:00- 20/06
Blue Goose
-
Little Rock Rangers
07:00- 20/06
Dothan United
-
East Atlanta
07:00- 20/06
AHFC Royals
-
Corpus Christi
08:30- 20/06
Colorado ISA
-
Utah Avalanche
09:00- 20/06
Oly Town
-
Capital
09:00- 20/06
Tacoma Stars
-
United PDX
09:00- 20/06
Capo II
-
Seahorses
03:30- 20/06
Alianza W
-
Santa Fe W
04:00- 20/06
Miami Dutch Lions
-
Global Soccer Pathways
06:00- 20/06
Alexandria Reds
-
FC Frederick
06:00- 20/06
Hickory
-
Charlottetowne Hops
06:00- 20/06
865 Alliance
-
Greenville United
06:30- 20/06
Virginia Dream
-
Virginia Beach City
07:00- 20/06
Minnesota Blizzard
-
Siouxland United
07:00- 20/06
Duluth
-
Sioux Falls Thunder
07:00- 20/06
Laredo Heat
-
Austin United
07:00- 20/06
New Orleans Jesters
-
Tallahassee
07:30- 20/06
Denton Diablos
-
Lubbock Matadors
09:00- 20/06
FC Arizona
-
FCAZ Tucson
04:30- 20/06
Concón National
-
Santiago Wanderers
23:30- 20/06
Deportes Quillón
-
Colo Colo
05:00- 20/06
Botafogo
-
Atletico Paranaense
05:00- 20/06
Atletico Goianiense
-
Criciuma
06:00- 20/06
Sao Paulo
-
Cuiaba
06:00- 20/06
Fortaleza EC
-
Gremio
06:00- 20/06
Juventude
-
Vasco DA Gama
07:30- 20/06
Internacional
-
Corinthians
07:30- 20/06
Cruzeiro
-
Fluminense
05:00- 20/06
Santos
-
Goias
07:00- 20/06
Botafogo SP
-
Ponte Preta
07:30- 20/06
Brusque
-
Avai
07:30- 20/06
Coritiba
-
America Mineiro
05:00- 20/06
Ferroviario
-
Sao Jose
05:00- 20/06
Desportiva ES
-
Real Noroeste
05:30- 20/06
Hercílio Luz
-
Avenida
05:30- 20/06
Democrata SL
-
Portuguesa RJ
06:00- 20/06
Novo Hamburgo
-
Concórdia
05:30- 20/06
New York Dutch Lions
-
SUSA W
06:00- 20/06
Downtown United
-
Brooklyn City
06:00- 20/06
Keystone
-
Reading United W
06:00- 20/06
Georgia Impact
-
UFA Gunners
06:00- 20/06
WFC Charlotte
-
Port City NC
06:30- 20/06
Dade County
-
AGC
07:00- 20/06
Mankato
-
Joy
07:00- 20/06
Salvo
-
Manitou
08:00- 20/06
PSD Academy
-
Indios Denver
08:00- 20/06
Maplebrook Fury
-
Minnesota Thunder
09:00- 20/06
San Ramon
-
Davis W
09:00- 20/06
California Storm
-
Iron Rose
09:00- 20/06
SoCal Dutch Lions
-
San Diego Strikers
06:00- 20/06
Greenville Triumph
-
Charlotte Independence
06:00- 20/06
NJ/NY Gotham FC W
-
San Diego Wave W
09:00- 20/06
Angel City W
-
Racing Louisville W
06:00- 20/06
Maryland Bobcats
-
Savannah Clovers
06:15- 20/06
Santos AP
-